LONGINES CONQUEST CLASSIC DIAMOND BLACK L2.785.5.58.3
Mã sản phẩm: L2.785.5.58.3
  • Loại máy
    AUTOMATIC
  • Đường kính
    40MM
  • Còn hàng
LONGINES CONQUEST CLASSIC DIAMOND BLACK L2.785.5.58.3 Tình trạng: Lướt, Fullbox, Zin all, 2 thẻ - Size 40mm, lug to lug 48mm, hợp tay anh em 16cm đeo là đẹp - Bộ máy Longines caliber L619.2 bền bỉ & chính xác, 21 chân kính, 28800 vph, 42h tích cót - Thân thép không gỉ, Niềng bezel vàng khối 18k Au750 - 13 viên kim cương đính cọc số (góc 12h đính 2v) - Kính sapphire, chống lóa trong, đáy sau lộ máy cũng kính sapphire rất đẹp - Chống nước 30m
Khuyến mãi
Giá 90.000.000₫
Giá KM:
41.000.000₫
Hoặc mua hàng qua điện thoại
CHỨNG NHẬN CHÍNH HÃNG
Phòng bảo hành
Đạt tiêu chuẩn thụy sỹ
Bảo hành 10 năm
Cam kết giá tốt nhất thị trường
Cam kết hàng chuẩn chính hãng
Bao thẩm định
Tất cả các ngày trong tuần
Thông tin sản phẩm
I. Tìm kích thước cổ tay và lựa chọn đồng hồ phù hợp
1. Cách đo cổ tay của bạn
  • Lấy một thước dây hoặc một sợi dây để đo kích thước cổ tay.
2. Cách lựa chọn đồng hồ phù hợp đối với nam:
Sau khi đo chu vi tay, bạn sẽ quy ra được đường kính tối đa có thể đeo với công thức sau:
Ví dụ chu vi cổ tay là 16cm thì (16/4) + 1 = 41 (kích thước mặt đồng hồ tối đa có thể đeo là 41mm)
Ví dụ chu vi cổ tay là 16cm thì (16/4) + 4 = 44 (kích thước mặt đồng hồ tối đa có thể đeo là 44mm)
vấu để vấu
Inch
Centimet
Kích thước vỏ đồng hồ
Khoảng cách Lug to Lug
5,50 ”
14,0 cm
Từ 27,9 đến 34,9 mm
Từ 34,9 đến 43,7 mm
5,75 ”
14,6 cm
Từ 29,2 đến 36,5 mm
Từ 36,5 đến 45,6 mm
6,00 ”
15,2 cm
Từ 30,5 đến 38,1 mm
Từ 38,1 đến 47,6 mm
6,25 ”
15,9 cm
Từ 31,8 đến 39,7 mm
Từ 39,7 đến 49,6 mm
6,50 ”
16,5 cm
Từ 33,0 đến 41,3 mm
Từ 41,3 đến 51,6 mm
6,75 ”
17,1 cm
Từ 34,3 đến 42,9 mm
Từ 42,9 đến 53,6 mm
7,00 ”
17,8 cm
Từ 35,6 đến 44,5 mm
Từ 44,5 đến 55,6 mm
7,25 ”
18,4 cm
Từ 36,8 đến 46,0 mm
Từ 46 đến 57,5 ​​mm
7,50 ”
19,1 cm
Từ 38,1 đến 47,6 mm
Từ 47,6 đến 59,5 mm
7,75 ”
19,7 cm
Từ 39,4 đến 49,2 mm
Từ 49,2 đến 61,5 mm
8,00 ”
20,3 cm
Từ 40,6 đến 50,8 mm
Từ 50,8 đến 63,5 mm
8,25 ”
21,0 cm
Từ 41,9 đến 52,4 mm
Từ 52,4 đến 65,5 mm
Ví dụ: kích thước đồng hồ hoàn hảo cho cổ tay 15,2 cm sẽ là 38,1 đến 47,6 mm.
3. Cách lựa chọn đồng hồ phù hợp đối với nữ:
II. Một số tiêu chí lựa chọn đồng hồ phù hợp với tay
Bước 1Đo “size tay” của bạn (Chu vi cổ tay)
Để đo chu vi cổ tay bạn chỉ cần thực hiện theo một số cách đơn giản như sau:
Bước 2:  Tra bảng cách chọn Size đồng hồ đeo tay ở bên dưới (áp dụng cho nam và nữ luôn nhé)
Mô tả LONGINES CONQUEST CLASSIC DIAMOND BLACK L2.785.5.58.3 L2.785.5.58.3
Sản phẩm đã xem
LONGINES CONQUEST CLASSIC DIAMOND BLACK...
AUTOMATIC|40MM
Giá:90.000.000₫
Giá KM:41.000.000₫
LONGINES SAINT IMIER DEMI ROSE GOLD  L2.763.5.52.7
LONGINES SAINT IMIER DEMI ROSE GOLD ...
AUTOMATIC|38.5MM