LONGINES CONQUEST L2.798.5.52.7
Mã sản phẩm: L2.798.5.52.7
  • Loại máy
    AUTOMATIC
  • Đường kính
    42MM
  • Còn hàng
LONGINES CONQUEST L2.798.5.52.7 DEMI ROSE GOLD NIỀNG ĐÚC 18K NEW Fullbox thẻ tại store chính hãng VN Tình trạng: New khách được tặng không dùng, Fullbox, Zin all •Một em rồng cực cao cấp và đầy đủ full các tính năng, cực hiếm - Niềng benzen bằng vàng hồng đúc 18k,dây demi bọc rất dày vàng hồng 18k kết hợp thép không rỉ 316L - Máy : Caliber Automatic chronograph L678.2 thể thao - Sử dụng bộ máy: Automatic Caliber ETA 7751 Tần số dao động 28800 vph, 25 chân kính, khả năng trữ cót 42 tiếng - Size : 42 mm - Kính : Sapphire phủ AR - Độ dày : 14,5mm - Chống nước : 50 m
Khuyến mãi
Giá 135.000.000₫
Giá KM:
84.000.000₫
Hoặc mua hàng qua điện thoại
CHỨNG NHẬN CHÍNH HÃNG
Phòng bảo hành
Đạt tiêu chuẩn thụy sỹ
Bảo hành 10 năm
Cam kết giá tốt nhất thị trường
Cam kết hàng chuẩn chính hãng
Bao thẩm định
Tất cả các ngày trong tuần
Thông tin sản phẩm
I. Tìm kích thước cổ tay và lựa chọn đồng hồ phù hợp
1. Cách đo cổ tay của bạn
  • Lấy một thước dây hoặc một sợi dây để đo kích thước cổ tay.
2. Cách lựa chọn đồng hồ phù hợp đối với nam:
Sau khi đo chu vi tay, bạn sẽ quy ra được đường kính tối đa có thể đeo với công thức sau:
Ví dụ chu vi cổ tay là 16cm thì (16/4) + 1 = 41 (kích thước mặt đồng hồ tối đa có thể đeo là 41mm)
Ví dụ chu vi cổ tay là 16cm thì (16/4) + 4 = 44 (kích thước mặt đồng hồ tối đa có thể đeo là 44mm)
vấu để vấu
Inch
Centimet
Kích thước vỏ đồng hồ
Khoảng cách Lug to Lug
5,50 ”
14,0 cm
Từ 27,9 đến 34,9 mm
Từ 34,9 đến 43,7 mm
5,75 ”
14,6 cm
Từ 29,2 đến 36,5 mm
Từ 36,5 đến 45,6 mm
6,00 ”
15,2 cm
Từ 30,5 đến 38,1 mm
Từ 38,1 đến 47,6 mm
6,25 ”
15,9 cm
Từ 31,8 đến 39,7 mm
Từ 39,7 đến 49,6 mm
6,50 ”
16,5 cm
Từ 33,0 đến 41,3 mm
Từ 41,3 đến 51,6 mm
6,75 ”
17,1 cm
Từ 34,3 đến 42,9 mm
Từ 42,9 đến 53,6 mm
7,00 ”
17,8 cm
Từ 35,6 đến 44,5 mm
Từ 44,5 đến 55,6 mm
7,25 ”
18,4 cm
Từ 36,8 đến 46,0 mm
Từ 46 đến 57,5 ​​mm
7,50 ”
19,1 cm
Từ 38,1 đến 47,6 mm
Từ 47,6 đến 59,5 mm
7,75 ”
19,7 cm
Từ 39,4 đến 49,2 mm
Từ 49,2 đến 61,5 mm
8,00 ”
20,3 cm
Từ 40,6 đến 50,8 mm
Từ 50,8 đến 63,5 mm
8,25 ”
21,0 cm
Từ 41,9 đến 52,4 mm
Từ 52,4 đến 65,5 mm
Ví dụ: kích thước đồng hồ hoàn hảo cho cổ tay 15,2 cm sẽ là 38,1 đến 47,6 mm.
3. Cách lựa chọn đồng hồ phù hợp đối với nữ:
II. Một số tiêu chí lựa chọn đồng hồ phù hợp với tay
Bước 1Đo “size tay” của bạn (Chu vi cổ tay)
Để đo chu vi cổ tay bạn chỉ cần thực hiện theo một số cách đơn giản như sau:
Bước 2:  Tra bảng cách chọn Size đồng hồ đeo tay ở bên dưới (áp dụng cho nam và nữ luôn nhé)
Mô tả LONGINES CONQUEST L2.798.5.52.7 L2.798.5.52.7
Sản phẩm đã xem
AUTOMATIC|42MM