LONGINES MASTER COLLETION MOONPHASE L2.673.4.51.6
Mã sản phẩm: L2.673.4.51.6
  • Loại máy
    AUTOMATIC
  • Đường kính
    40MM
  • Còn hàng
LONGINES MASTER COLLETION MOONPHASE L2.673.4.51.6 Máy Column Wheel tuyệt đỉnh của nhà Longines Tình trạng: Lướt, Fullbox, Zin all - Size 40mm dễ đeo, tay 16cm trở lên ok nhé - Máy Longines L678 với 42 giờ tích cót, 28800 vph & 25 chân kính. - Bánh xe Column Wheel giúp bộ máy Chronograph hoạt động trơn tru & bền bỉ - Moonphase, Lịch ngày, lịch thứ, lịch tháng, đầy đủ cho anh em sử dụng - Dây thép sáng bóng đẹp long lanh - Kính sapphire, đáy sau lộ máy - Chống nước 30m
Khuyến mãi
Giá 112.000.000₫
Giá KM:
43.000.000₫
Hoặc mua hàng qua điện thoại
CHỨNG NHẬN CHÍNH HÃNG
Phòng bảo hành
Đạt tiêu chuẩn thụy sỹ
Bảo hành 10 năm
Cam kết giá tốt nhất thị trường
Cam kết hàng chuẩn chính hãng
Bao thẩm định
Tất cả các ngày trong tuần
Thông tin sản phẩm
I. Tìm kích thước cổ tay và lựa chọn đồng hồ phù hợp
1. Cách đo cổ tay của bạn
  • Lấy một thước dây hoặc một sợi dây để đo kích thước cổ tay.
2. Cách lựa chọn đồng hồ phù hợp đối với nam:
Sau khi đo chu vi tay, bạn sẽ quy ra được đường kính tối đa có thể đeo với công thức sau:
Ví dụ chu vi cổ tay là 16cm thì (16/4) + 1 = 41 (kích thước mặt đồng hồ tối đa có thể đeo là 41mm)
Ví dụ chu vi cổ tay là 16cm thì (16/4) + 4 = 44 (kích thước mặt đồng hồ tối đa có thể đeo là 44mm)
vấu để vấu
Inch
Centimet
Kích thước vỏ đồng hồ
Khoảng cách Lug to Lug
5,50 ”
14,0 cm
Từ 27,9 đến 34,9 mm
Từ 34,9 đến 43,7 mm
5,75 ”
14,6 cm
Từ 29,2 đến 36,5 mm
Từ 36,5 đến 45,6 mm
6,00 ”
15,2 cm
Từ 30,5 đến 38,1 mm
Từ 38,1 đến 47,6 mm
6,25 ”
15,9 cm
Từ 31,8 đến 39,7 mm
Từ 39,7 đến 49,6 mm
6,50 ”
16,5 cm
Từ 33,0 đến 41,3 mm
Từ 41,3 đến 51,6 mm
6,75 ”
17,1 cm
Từ 34,3 đến 42,9 mm
Từ 42,9 đến 53,6 mm
7,00 ”
17,8 cm
Từ 35,6 đến 44,5 mm
Từ 44,5 đến 55,6 mm
7,25 ”
18,4 cm
Từ 36,8 đến 46,0 mm
Từ 46 đến 57,5 ​​mm
7,50 ”
19,1 cm
Từ 38,1 đến 47,6 mm
Từ 47,6 đến 59,5 mm
7,75 ”
19,7 cm
Từ 39,4 đến 49,2 mm
Từ 49,2 đến 61,5 mm
8,00 ”
20,3 cm
Từ 40,6 đến 50,8 mm
Từ 50,8 đến 63,5 mm
8,25 ”
21,0 cm
Từ 41,9 đến 52,4 mm
Từ 52,4 đến 65,5 mm
Ví dụ: kích thước đồng hồ hoàn hảo cho cổ tay 15,2 cm sẽ là 38,1 đến 47,6 mm.
3. Cách lựa chọn đồng hồ phù hợp đối với nữ:
II. Một số tiêu chí lựa chọn đồng hồ phù hợp với tay
Bước 1Đo “size tay” của bạn (Chu vi cổ tay)
Để đo chu vi cổ tay bạn chỉ cần thực hiện theo một số cách đơn giản như sau:
Bước 2:  Tra bảng cách chọn Size đồng hồ đeo tay ở bên dưới (áp dụng cho nam và nữ luôn nhé)
Mô tả LONGINES MASTER COLLETION MOONPHASE L2.673.4.51.6 L2.673.4.51.6
Sản phẩm đã xem
LONGINES SAINT IMIER COLLECTION  L2.766.4.79.6
LONGINES SAINT IMIER COLLECTION ...
AUTOMATIC|41MM
Giá:60.000.000₫
Giá KM:25.000.000₫
LONGINES MASTER COLLETION MOONPHASE ...
AUTOMATIC|40MM
Giá KM:43.000.000₫
LONGINES MASTER COLLECTION DAY DATE DIAMOND  L2.755.4.77.6
LONGINES MASTER COLLECTION DAY DATE...
AUTOMATIC|38.5MM